ĐHK5 - QUẢN TRỊ 1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐHK5 - QUẢN TRỊ 1

Đại Học Tài Chính Marketing.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Vẫn Yêu Anh Nhiều LẮm

Go down 
Tác giảThông điệp
thienly000
Administrator
Administrator
thienly000

Em Vẫn Yêu Anh Nhiều LẮm Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Vẫn Yêu Anh Nhiều LẮm   Em Vẫn Yêu Anh Nhiều LẮm I_icon_minitimeWed Aug 05, 2009 11:54 am

Em biết là em sai lầm nhưng mà em không hối hận khi đã yêu anh .Vì đó là lựa chọn của em , nhưng mà mong anh hãy hiểu và hãy giữ lấy tình yêu này của chúng ta .Em bao giờ cũng đợi chờ anh hết , cũng mong sự quay lại của anh hết , từng ngày từng giờ em vẫn mong anh đến dù chỉ 1 lần 1 lần mà thôi .Nhiều đêm em không ngủ đc, em thức , em suy nghĩ về anh về tất cả những gì liên wan tới anh tới những kĩ niệm của đôi ta , em không biết là hiện tại anh thức hay là anh ngủ , anh có nhớ về em ko nữa,nhớ về những kĩ niệm đẹp về đôi ta.................
Chắc ko gặp anh đời em đã khác nhiều rồi, nhưng mà dù gì em vẫn mong là anh vẫn còn nhớ về em dù chỉ 1 chút 1 chút 1 chút...............
Yêu anh nhiều Thà là em ko wen anh , em ko biết anh ... đễ em ko phải đau khỗ ko phải như thế này .Một người con gái chưa hề biết quỳ lụy trước 1 nguời nào thế mà ...... chưa hề lo lắng wan tâm tơi' ai chưa phải khóc vì một người nào vậy mà vì anh .......chỉ vì anh thôi đó anh biết ko?????
Em vẫn thường an ủi mình …trăng khuyết rồI trăng lại tròn , sau cơn mưa ..trờI lại sáng ….Nhưng bây giờ ….liệu em có trốn tránh được sự thật ko ?bát nước đổ đi không bao giờ lấy lại được ….mảnh gương vỡ vụn không thể nào hàn gắn lại như xưa . Và giờ thì em biết thật sự em ko phải là người mang lại cho anh hạnh phúc thì….một niềm hạnh phúc đó đã nhạt mờ …một giấc mơ hồng ngày nào đã tan vỡ ….bây giờ chỉ mong anh đc hạnh phúc, còn em thì luôn, luôn nhủ thầm rằng........
Hãy vui lên ….con đường còn ở phía trước …..Đừng gục ngã ,….mây đen vẫn bay đầy trời…Cố vững bước …tương lai hãy còn dài …..Hãy cườI ….dù rằng cười trong nước mắt ...…... Em mãi mãi yêu anh

Em Vẫn Yêu Anh Nhiều LẮm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NHIỀU NƠI ĂN CHƠI WE'.BÀ KON ƠI SÁP DZÔ